Ads
व्हायरल व्हिडिओ

व्हिडीओ व्हायरल; बांधकाम ठेकेदाराला मारहाण करून थुंकी चाटायला लावली     

Violence kills construction contractor in Vasai
वसईत बांधकाम ठेकेदाराला मारहाण
डेस्क desk team

वसईत सध्या एका बांधकाम ठेकेदाराला अमानुष मारहाण करून थुंकी चाटायला लावल्याची घटना घडली. आरोपीने या संदर्भातला व्हिडीओ काढून सोशल मिडीयावर व्हायरल केला होता. या प्रकरणी माणिकपूर पोलीस ठाण्यात चार अज्ञात आरोपीविरोधात गुन्हा दाखल करण्यात आला असून त्यांचा शोध सुरु आहे.

व्हायरल झालेल्या व्हिडीओत एका व्यापाऱ्याला बेदम मारहाण करण्यात आली आहे. त्यांनतर त्याला खुर्चीवर बसवून आरोपीने आपल्या पाया पडायला लावले. तसेच व्यापाऱ्याला स्वतःच्या हातावर थुंकून तीच थुंकी चाटायला लावली होती. पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, सदरची घटना उमेलमान वसई परिसरात घडली आहे. तसेच मारहाण झालेला व्यक्ती हा पालघरचा बांधकाम ठेकेदार असून त्याचे नाव अनुप सिंग आहे. तो बांधकामाची छोटी मोठी कामे करतो.

वसईत राहणाऱ्या सूर्या आणि इतर तीन जणांनी व्यापाऱ्याला मारहाण करून त्याच्याकडील २५ हजार रुपये आणि मोबाईल चोरला आहे. या संदर्भात वसई माणिकपूर पोलीस ठाण्यात चार अज्ञात आरोपीच्या विरोधात गुन्हा दाखल झाला आहे.  पोलीस त्या आरोपीचा शोध घेत आहेत.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: