Ads
बातम्या

अँब्युलन्समधूनच गावठी दारूची वाहतूक

ambulance
अँब्युलन्स
डेस्क desk team

वसईमध्ये अँब्युलन्समधून गावठी दारूची वाहतूक सुरु असल्याची धक्कादायक घटना उघड झाली आहे. या घटनेत पोलिसांनी ४८० लिटर गावठी दारू जप्त केली. त्यामुळे अशाप्रकारे जर अँब्युलन्समधून दारूची वाहतूक सुरु राहिलीच तर रुग्णासाठी आता धावणार कोण असा सवाल रुग्णांचे नातेवाईक विचारत आहेत.

वसईच्या मालजीपाडामध्ये रुग्णांना मृत्युच्यादाढेतुन बाहेर काढण्यासाठी धावणाऱ्या अँब्युलन्समधूनच गावठी दारूची वाहतूक झाल्याची बातमी समोर आली आहे. वालीव पोलिसांना या घटनेची माहिती मिळाली होती. त्यानुसार सापळा रचत पोलिसांनी MH 04 FK1868 नावाची अँब्युलन्स अडवली. या अँब्युलन्सची तपासणी केली असता त्यामध्ये 3 रबर ट्यूब, 9 प्लास्टिकच्या गोण्यासह 480 लीटर गावठी दारू जप्त केली. विशेष म्हणजे अँब्युलन्समध्ये मृत शव ठेवणाऱ्या पेटील हि दारू ठेवून वाहतूक केली जात होती.

या प्रकरणी वालीव पोलिसांनी घटनेची नोंद केली आहे. मात्र गुन्हेगारांवर अद्याप कोणत्याही प्रकारचा गुन्हा दाखल करण्यात आला नाही आहे. या घटनेमुळे रुग्णानप्रती तत्पर असणाऱ्या अँब्युलन्स चालकांनी आपली प्रतीमा मलीन केली आहे. तसेच उद्या अँब्युलन्स एका वाहतूक कोंडीत सापडल्यास कोणीही तिला रस्ता खुला देण्यास तयार होणार नाही. यामुळे असंख्य रुग्णही दगावतील. त्यामुळे आता अशा अँब्युलन्स चालकांवर कठोरात कठोर कारवाई करण्याची मागणी जोर धरू लागली आहे. जेणेकरून अशा घटना पुन्हा होणार नाहीत.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: