Ads
स्पोर्टस

मोईन अलीचे विराटला आव्हान!

moeen ali
मोईन अली
डेस्क desk team

भारतीय क्रिकेटप्रेमीना भारत आणि इंग्लंड सामन्याची उत्सुकता लागली असतानाच आता, इंग्लंडचा ऑल राउंडर मोईन अलीने विराटला आव्हान दिले आहे. या आव्हानाला विराट आता कसे प्रतीउत्तर देतो हे पाहणे महत्वाचे ठरणार आहे.

इंग्लंडविरुद्धच्या सामन्यावेळी भारतीय संघ दबावाखाली असेल. “विराट भारतासाठी अधिकाधीक धावा काढण्याच्या हेतूने मैदानावर उतरेल यात काही शंका नाही. मी देखील त्याची विकेट घेण्यासाठी प्रयत्न करणार असल्याचे मोईन अलीने विराटला आव्हान करत म्हटले आहे. विराटने अद्याप कुठलीही प्रतिक्रिया दिलेली नाहीये.

दरम्यान ऑस्ट्रेलिया आणि श्रीलंकेसमोर इंग्लड पराभूत झाल्याने त्यांच्या अडचणीत वाढ झालीय. तसेच  उपांत्य फेरीतलं स्थान पक्क करण्यासाठी इंग्लंडला भारत, न्यूझीलंड या तगड्या संघासमोर विजय मिळवण आवश्यक आहे. भारत आणि इंग्लंडमधील सामना उद्या रविवारी रंगणार आहे.  या सामन्यात कोणता संघ बाजी मारतो हे पाहणे महत्वाचे ठरणार आहे.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: