Ads
बातम्या

रत्नागिरीत ८०० फुट खोल दरीत कोसळला ट्रक

ambneli ghat
आंबेनळी घाट
डेस्क desk team

रत्नागिरीमधील आंबेनळी घाटात ८०० फुट खोल दरीत ट्रक कोसळून अपघात झाल्याची घटना घडली.या घटनेची माहिती मिळताच घटनास्थळी पोलीस आणि ट्रेकर्स पोहोचले असून ट्रक बाहेर काढण्याचे प्रयत्न सुरु आहेत.

चालकाचे नियंत्रण सुटल्याने आंबेनळी घाटात आज सुमारे ८०० फुट खोल दरीत ट्रक कोसळला. सुदैवाने या अपघातात कोणतीही जिवीतहानी झालेली नाही. ट्रक चालक आणि क्लिनरला नियंत्रण सुटल्याचा अंदाज येताच  दोघांनी बाहेर उडी मारली. यामुळे दोघे जखमी झाले असून उपचारासाठी त्यांना रुग्णालयात दाखल करण्यात आलं आहे. तसेच घटनास्थळी पोलीस आणि ट्रेकर्स पोहोचले असून ट्रक बाहेर काढण्याचे प्रयत्न सुरु आहेत.

 

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: