Ads
बातम्या

‘या’ अभिनेत्री सोबत राहायचेय रिलेशनशिपमध्ये ?

डेस्क desk team

फगली, एमएस धोनी सारख्या चित्रपटातून व सर्वात जास्त पहिली गेलेली  वेब सीरिज लस्ट स्टोरीजमधून प्रेक्षकांसमोर आलेली अभिनेत्री कियारा अडवानी सध्या तिच्या नुकत्याच रिलीज झालेल्या कबीर सिंह चित्रपटाचा सक्सेस एन्जॉय करतेय. या दरम्यान एका मुलाखतीत तिला सेम जेंडर रिलेशनशिपमध्ये आल्यास कुठल्या अभिनेत्री राहायला आवडेल असेल तिला विचारण्यात आले होते. यावर तिने दीपिका पादुकोनचे नाव उच्चारले.

Kiara Advani Deepika Padukone

कियारा आडवाणी, दीपिका पादुकोण

कियाराचा कबीर सिंह हा चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर चांगली कमाई करतोय. दरम्यान कियारा एका मुलाखतीमुळे चर्चेत आहे. काही दिवसांपूर्वी कियाराने एक मुलाखत दिली होती.या मुलाखतीमध्ये तिने तिच्या आयुष्याशी आणि करिअरशीसंबंधित अनेक गोष्टींवर चर्चा केली.या मुलाखती दरम्यान तिला तिच्या रिलेशनशिप बाबत काही प्रश्न विचारण्यात आले. ती म्हणाली जर तिला सेम जेंडर रिलेशनशिप राहण्यास सांगितले तर दीपिका पादुकोण सोबत राहायला आवडेल.त्यामुळे तिचे उत्तर एकूण दीपिका नक्कीच शॉक झाली असेल.

कियारा आडवाणीने फगली चित्रपटाद्वारे डेब्यू केला होता. त्यानंतर एमएस धोनी आणि वेब सीरिज लस्ट स्टोरीज मध्ये तीने उत्तम काम केलय.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: