Ads
बातम्या

विद्याधर जोशी उर्फ बाप्पा बिग बॉस मराठी 2 च्या घरातून बाहेर

डेस्क desk team

बिग बॉसच्या घरातून या आठवड्यात कोण बाहेर पडणार याबद्दल अनेक तर्क-वितर्क लावले जात आहे. यावेळी घरातून विद्याधर उर्फ बाप्पा जोशी बाहेर पडणार अशी जोरदार चर्चा रंगली आहे.

बिग बॉसच्या घरात या आठवड्यात वीणा जगताप, शिव ठाकरे, पराग कान्हेरे, सुरेखा पुणेकर, बाप्पा जोशी, हे सदस्य नॉमिनेट झाले होते. त्यापैकी वीणा सुरक्षित असल्याचे शनिवारी स्पष्ट झाले. आजच्या एपिसोडमध्ये शिव, पराग सुरक्षित होणार आहेत. सुरेखा आणि बाप्पा दोघे डेंजर झोनमध्ये येणार असून बाप्पा घरातून बाहेर पडणार आहे.

सोशल मीडियावर आजच्या एलिमेशनची जोरदार चर्चा रंगली असून बिग बॉसचे सगळे फॅन्स वेगवेगळ्या नावांचे अंदाज वर्तवत आहे. त्यात बाप्पाचे नाव आघाडीवर आहे. त्यामुळे आजच्या भागात कोण घराबाहेर जाणार हे पाहणं औत्युक्याचं ठरणार आहे.

 

 

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: