Ads
स्पोर्टस

भारताची संयमी सुरुवात

Virat Kohli Gulabbdin Naib
विराट कोहली गुलबदीन नाईब
डेस्क desk team

भारत विरुद्ध अफगाणिस्तान  सामना सुरु झाला आहे. या सामन्यात भारताने नाणेफेक जिंकून पहिली फलंदाजी करण्याचा निर्णय घेतलाय. भारताच्या संघात एक बदल करण्यात आला आहे.

पहिली बॅटिंग करताना भारताने एक गडी सुद्धा गमावला आहे. १० षटकात भारताने ४१ धावा बनवल्या होत्या. रोहित (१ धाव)  बाद झाला आहे. मुजीब उर रहमान ने रोहितला बाद करून अफगाणिस्तानला चांगली सुरुवात करून दिली आहे.

भुवनेश्वर कुमार ऐवजी मोहम्मद शमी ला संधी देण्यात आली आहे. अपेक्षा केली जात होती कि रिषभला हि संधी दिली जाईल पण त्याला वाट पाहावी लागणार आहे. भारतीय संघासाठी सलामीला पुन्हा रोहित- राहुल जोडी आहे. या दोघांनी पाकिस्तानविरुद्ध शतकीय भागीदारी केली होती.

भारत  केएल राहुल, रोहित शर्मा, विराट कोहली (कर्णधार), विजय शंकर, एमएस धोनी (यष्टीरक्षक), हार्दिक पंड्या, केदार जाधव, कुलदीप यादव, मोहम्मद शमी, युजवेंद्र चहल, जसप्रीत बुमराह.

अफगाणिस्तान  हजरतुल्लाह झझाई, गुलबदीन नाईब (कर्णधार), रहमत शाह, हशमतुल्ला शाहिदी, असगर अफगान, मोहम्मद नबी, इक्रम अली खिल (यष्टीरक्षक), नजीबुल्लाह झद्रान, रशीद खान, अफताब आलम, मुजीब उर रहमान

 

 

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: