Ads
बातम्या

वसईमध्ये नाल्यात आढळला मृतदेह

वसईच्या धाणीव बाग परिसरातील नाल्यात एका अन्यात महिलेचा मृतदेह आढळल्याची धक्कादायक घटना घडली. या घटनेमुळे वसईमध्ये एकच खळबळ उडाली आहे. पोलिसांनी या प्रकरणी हत्येचा संशय उपस्थित करत संबंधीत घटनेची नोंद करून घेतली आहे.

दरम्यान ही घटना धाणीव बाग परिसरातील मारुती सुझुकी शो रूम जवळ घडली आहे. काल एका वाटसरूला नाल्या बाजूनी जाताना हा मृतदेह दिसला होता. हा मृतदेह पिशवीत भरुन ठेवलेला होता. त्या वाटसरूला हे कळताच एका जवाबदार नागरिकाच हक्क बाजावत त्याने तात्काळ वालीव पोलिसांना या घटने संबंधीत माहीती दिली आणि ही माहीती मिळताच वालीव पोलीसांनी घटनेस्थळी धाब घेतली. तसेच पोलिसांना तो मृतदेह ताब्यात घेऊन शवविच्छेदनास पाठविला आहे. मृतदेहाचे शवविच्छेदन करून महिलेचा एकंदरीत मृत्यू कसा झाला याचा शोध सुरू आहे.

दरम्यान पोलिसांना या प्रकरणी हत्येचा संशय व्यक्त केला आहे. तर अद्याप त्या मृत महिलेची ओळख पटली नसून, तिचा मृत्यू कश्यामुळे झाले आहे याचे ही निधान लागलेले नाही. या प्रकरणी वालीव पोलीस त्या महिलीची ओळख आणि खुनाचा तपास करत आहेत.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: