Ads
बातम्या

राज्याच्या ‘बिग बॉस’कडे बिचुकलेंची तक्रार !

Abhijeet bichukle
अभिजीत बिचुकले
डेस्क desk team

मराठी बिग बॉसचे दुसरे पर्व चांगलेच गाजतेय. मात्र रोज रोजच्या वादावादीमुळे आता हे प्रकरण राज्याचे ‘बिग बॉस’ मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांच्यापर्यत पोहोचलेय. भाजपाच्या माजी नगरसेविका रितू तावडे यांनी मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांच्याकडे ही तक्रार केली आहे.

बिचुकलेंचे वक्तव्य हे घटस्फोटित महिला, परित्यक्ता आणि सिंगल मदर महिलांचा अपमान करणारे असल्याचे वक्तव्य भाजपच्या माजी नगरसेविका रितू तावडे यांनी केले आहे. या प्रकरणी रितू तावडे यांनी मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांची भेट घेतली असून संबंधित वाहिनी आणि अभिजीत बिचुकलेंवर कारवाई न झाल्यास आंदोलन करणार असल्याचा इशारा रितू तावडे यांनी दिला आहे.

काय होता वाद

दोन दिवसांपूर्वी प्रसारीत झालेल्या कार्यक्रमामध्ये अभिजीत बिचुकले आणि रुपाली भोसले या स्पर्धकांमध्ये जोरदार वादावादी झाली. रुपाली भोसले यांनी बिचुकलेंवर आरोप करताना त्यांना मुलीची शपथ घेण्याचे आव्हान दिले. आरोप आणि मुलीची शपथ घेण्यासाठी सांगितल्यामुळे त्यांना राग आला आणि त्यांनी रुपालीला अपशब्द वापरले.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: