Ads
व्हायरल व्हिडिओ

वर्ल्डकप मध्ये डान्स करताना दिसले ‘मोदी’?

डेस्क desk team

विश्वकप 2019 या स्पर्धेतील सर्वात रोमांचक सामना म्हणजे 16 जून ला खेळला गेलेला भारत आणि पाकिस्तान सामना. या सामन्यात भारतीय टीमने पाकिस्तानी खेळाडूंना मैदानात लोळवले. त्यानंतर धावांचे मोठे आवाहन ठेऊन भारताने या सामन्यात विजय मिळवला. या भारताच्या विजयानंतर सोशल मीडियावर मीन्स, व्हिडिओ, फोटो व्हायरल झाले. त्यामधील एक व्हि़डिओने सोशल मीडियावर चांगलाच धुमाकुळ घातला आहे.

 

हा व्हिडिओमध्ये एक भारतीय चाहता पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांचा मास्क घालून मग्नमस्त होऊन डान्स करत आहे. हा चाहता हातात भारतीय झेंडा घेऊन पाकिस्तानी Nach Punjaban या गाण्यावर डान्स करत आहे. तसेच या डान्सला सोशल मीडियावर चांगला प्रतिसाद मिळाला आहे.

या व्हिडिओमध्ये त्या चाहत्यांला सोशल मीडियावर प्रचंड लाईक्स आणि कमेंटद्वारे आपला आवड व्यक्त केला आहे. मात्र, हा व्हिडिओ नेमका कोणत्या सामन्यातील आहे हे स्पष्ट झालेले नाही आहे. पण 16 जूनला पारपडलेल्या भारत आणि पाकिस्तान सामन्यातील हा व्हिडिओ असल्याचा अंदाज वर्तविण्यात येत आहे.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: