Ads
स्पोर्टस

भारताला मोठा झटका, भुवनेश्वरला दुखापत

bhuvneshwar kumar
भुवनेश्वर कुमार
डेस्क desk team

भारताने आपल्या वर्ल्ड कप अभियानाची उत्कृष्ट सुरुवात केली. दक्षिण आफ्रिका, ऑस्ट्रेलिया आणि आता पाकिस्तानला भारताने पराभूत केले. पावसामुळे न्यूजीलंड विरुध्द सामना रद्द झाला होता. अशाप्रकारे भारताने विजयाची हॅट्रिक केली.

भारताच्या यशात बॅट्समन जितके महत्तवाचे तितकेच बॉर्लसही आहेत. यात भारताला आणखीन एक झटका लागला आहे. शिखर धवन नंतर आता भुवनेश्वर कुमारला दुखापत झाली आहे. भुवनेश्वर कुमारला काल पाकिस्तानविरुद्धच्या सामन्यात बॉलिंग दरम्यान हॅमस्ट्रिंगची दुखापत झाली होती. यामुळे सामन्यात त्याने बॉलिंग केली नाही. त्याच्या जागेवर विजय शंकरला बॉलिंग देण्यात आली. विजयने पहिल्यातच बॉलवर कमाल करत इमाम उल हकला आऊट केले.

भुवनेश्वर कुमारच्या अनुपस्थित विजय शंकर आणि बाकीच्या बॉलर्सनी खूप चांगली बॉलिंग करत भारताला ८९ धावांनी विजय मिळवून दिला. दरम्यान, विराट सामना संपल्यानंतर म्हणाला, ‘भूवीची दुखापत छोटी आहे, तो घसरल्याने ही दुखापत झाली. सध्यातरी ती खूप गंभीर वाटत नाही. भूवी दोन ते तीन सामने बाहेर राहू शकतो पण पुनरागमन करेल’.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: