Ads
बातम्या

भारताच्या विजयानंतर तैमुरने ‘या’ अंदाजात केले सेलिब्रेशन

Taimur Ali Khan
तैमुर अली खान
डेस्क desk team

विश्वकप स्पर्धा २०१९ चा सर्वात रोमांचिक सामना काल रविवारी भारत विरुद्ध पाकिस्तान असा रंगला होता. भारताने पाकिस्तानच्या खेळाडूना अगदी मैदानात लोळवले. रोहीत शर्माने १४० तर के राहूलने ५७ आणि विराट कोहलीच्या ७७ धावा काढून भारताने पाकिस्तान खेळाडूंवर सुरूवाती पासूनच दबाव निर्माण केला. तर भारताने पाकिस्तानला तब्बल ८९ धावांनी पराभूत केले. या सामन्याच्या विजयानंतर भारतामध्ये रात्रभर दिवाळी साजरी होत होती. तसेच सर्वत्र सोशल मीडियावर फक्त टीम इंडिया झळकत होती. भारताच्या विजयानंतर सोशल मीडियावर एकच फोटो फिरत आहे आणि तो फोटो म्हणजे करिना कपूर खान आणि सैफ अली खान यांचा मुलगा तैमुरचा. तैमुरने भारताने मिळवलेल्या विजयाचा आनंद अनोख्या पद्धतीत साजरा केला.

तैमूरच्या या फोटोमध्ये त्यांनी भारतीय टीमची जर्सी घातली आहे. तैमूरने पाकिस्तानावर मिळालेल्या विजयावर भारतीय टीमला सलाम केला आहे. सध्या तैमूर लंडनमध्ये करिना आणि सैफसोबत सुट्टीचा आनंद घेत आहे.

भारत आणि पाकिस्तानमधील सामना हा फक्त भारतीय टीमसाठी महत्वाचा नसतो, तर संपूर्ण भारतासाठी महत्वाचा असतो. भारत आणि पाकिस्तान हे दोन संघ एकमेकांचे कट्टर प्रतिस्पर्धी आहेत. तसेच हा सामना युद्धापेक्षा कमी नाही आहे. तेसच काल मिळालेला विजयाला धरून एकूण ७ वेळा भारताने पाकिस्तानावर विजय मिळवला आहे. तसेच यापूढे ही हे सत्र चालूच राहणार इतक मात्र नक्की.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: