Ads
बातम्या

‘टिप टिप बरसा पानी’ या गाण्यावर अक्षय पुन्हा एकदा थिरकणार

डेस्क desk team

अक्षय कुमार आणि कैटरीना कैफ  ही जोडी अनेक दिवसांनी पुन्हा रसिकांच्या भेटीला येणार आहे. रोहित शेट्टी दिग्दर्शित ‘सूर्यवंशी’  या सिनेमामध्ये अक्षय आणि कैटरिना झळकणार आहे. लवकरच हैदराबादमध्ये या सिनेमाचं शेड्युल सुरू होणार असून ‘टिप टिप बरसा पानी…’  या प्रसिद्ध गाण्यावर अक्षय – कैटरिना झळकणार आहे. रोहित शेट्टीने या गाण्याचे मालकी हक्क विकत घेतले असल्याचं सांगण्यात आले आहेत.

‘पिपिंग मून’ ने दिलेल्या माहितीनुसार, रामोजी फिल्म सिटीमध्ये अक्षय आणि कैटरिना या गाण्याचं शूटिंग करणार आहेत. टिप टिप बरसा… हे मूळ गाणं अक्षय कुमार आणि रविना टंडन यांच्यावर चित्रित करण्यात आलं होतं. ‘मोहरा’ सिनेमातील अल्का याग्निक आणि उअदित नारायण यांनी गायलेलं हे गाणं आजही लोकप्रिय आहे.

सूर्यवंशी हा सिनेमा 27 मार्च 2020 ला रिलीज होणार आहे. या सिनेमात अक्षय एटीएस ऑफिसरची भूमिका साकारणार आहे. त्याच्यासोबत गुलशन ग्रोव्हर, नीना गुप्ता हे कलाकारही महत्त्वाच्या भूमिकेत दिसणार आहेत.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: