Ads
बातम्या

रिंकू राजगुरू ठरतेय मराठी इंडस्ट्रीतील सगळ्यात महागडी अभिनेत्री, मेकअपसाठी तब्बल घेतले इतके लाख?

डेस्क desk team

‘सैराट’ फेम रिंकू राजगुरूम्हणजेच आर्ची, अवघ्या एका चित्रपटामुळे घराघरात पोहचली. आता फक्त मराठीमध्येच नाही तर राज्याबाहेरही तिचे अनेक चाहते आहेत. रिंकूची लोकप्रियता पाहता आजच्या घडीला निर्माते चित्रपटासाठी तिला हवी ती रक्कम द्यायला तयार होत आहेत. म्हणूनच रिंकू ही मराठीमधील सर्वात महागडी अभिनेत्री ठरली आहे. सई ताम्हणकर, अमृता खानविलकर, सोनाली कुलकर्णी अशा अभिनेत्रींना मागे टाकत रिंकूने आगामी ‘मेकअप’ चित्रपटासाठी सर्वात जास्त मानधन घेतले आहे.

कागर नंतर आता रिंकूचा तिसरा मराठी चित्रपट येत आहे. गणेश पंडित यांनी याचे लेखन आणि दिग्दर्शन केले आहे. मराठीमधील विविध माध्यमांनी दिलेल्या वृत्तानुसार, मेकअप या चित्रपटासाठी रिंकूने तब्बल 27 लाख मानधन घेतले आहे. हे मानधन कोणत्याही मराठी कलाकाराला मिळणाऱ्या मानधनापेक्षा सर्वात जास्त आहे. सध्याच्या आघाडीच्या तारका एका चित्रपटासाठी साधारण 15 लाख रुपये घेतात.

सैराटला तीन वर्षे उलटूनही त्याचे गारुड लोकांच्या मनावरून उतरले नाही. रिंकूने जेव्हा आर्ची साकारली तेव्हा ती 9 वीमध्ये शिकत होती, आता ती 12 वीची परीक्षा उत्तीर्ण झाली आहे, सोबतच एक अभिनेत्री म्हणूनही तिने चांगलाच ठसा उमटवला आहे. पहिल्याच चित्रपटामुळे तिला जे स्टारडम मिळाले ते क्वचितच कोणत्या मराठी अभिनेत्रीला मिळाले असावे. म्हणूनच आपल्या मानधनामध्ये रिंकूने इतकी वाढ केली आहे.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: