Ads
बातम्या

इकबाल कासकरची तबियत बिघडली; ठाणे सिविल रुग्णालयात अँडमिट

iqbal kaskar
mumbai
डेस्क desk team

अंडरवर्ल्ड डॉन दाऊद इब्राहिमचा छोटा भाऊ इकबाल कासकरला आज प्रकृती अस्वस्थतेमुळे ठाणे सिविल रुग्णालयात अँडमिट करण्यात आले आहे. मात्र कासकारला ठाणे सिविल रुग्णालयात दाखल करण्यावर वकील विशाल इंगवलेने आक्षेप घेतलाय.<div>

हफ्ते वसुलीच्या तीन गुन्ह्यामुळे ठाण्याच्या जेलध्ये जेरबंद असलेला इकबाल कासकरला गंभीर आजार झालाय. त्यामुळे तो गेल्या काही दिवसांपासून विविध आजारापासून ग्रस्त आहेत. त्यामुळे त्याच्या वकिलांनी कासकरला आता सरकारी रुग्णालयात उपचारासाठी दाखल करावे अशी मागणी याचिकेद्वारे ठाणे न्यायालयात केली होती.यावर कोर्टाने कासकरला जेजे आणि सेंट जान रुग्णालयात उपचार करण्याची मुभा दिली.

मात्र आज सकाळी अचानक कासकरला छातीमध्ये दुखू लागले. यावेळी ठाणे जेल प्रशासनाने त्यांना सरकारी रूग्णालयात न नेता ठाणे सिविल रुग्णालयात दाखल केले. त्यांच्या या भूमिकेवर वकील विशाल इंगवलेने आक्षेप नोंदवलाय. तसेच ठाणे जेल प्रशासन षड्यंत्र रचत असल्याचे ते म्हणाले.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: