Ads
बातम्या

सूर्या नदीत बुडालेला तरुणीचा मृतदेह अखेर सापडला

palghar
पालघर
डेस्क desk team

पालघर जिल्ह्यातील वाघाडी येथील सूर्या नदी पात्रात काल बुडालेल्या तरुणीचा मृतदेह आज अखेर सापडला. 19 तासांच्या अथक प्रयत्नानंतर आज सकाळी तिचा मृतदेह सापडला. उजा गवई असे त्या तरुणीचे नाव होते. याप्रकरणी कासा पोलीस ठाण्यात मृत्यूची नोंद करण्यात आलीय.<div>

उजा गवई ही बुलढाणा येथून कासा येथे आपल्या नातेवाईकांकडे पाहुनी आली होती. दरम्यान संध्याकाळी 5.15 वाजेच्या सुमारास वाघाडी येथील भीमबांध येथे उजा गवई तिच्या दोन मैत्रिणीसह अंघोळीसाठी पाण्यात उतरल्या होत्या. यावेळी पाण्याचा अंदाज न आल्याने उजा गवई ही बुडाली तर तिला वाचविण्यासाठी गेलेल्या दोन मुलींना वाचविण्यात स्थानिकांना यश आले.

तसेच उजा गवई बुडाली असता तिचा मृतदेह बेपत्ता झाला होता. यांनतर स्थानिक व अग्निशामक दलाच्या मदतीने शोध मोहीम सुरू करण्यात आली. मात्र शुक्रवारी तिचा मृतदेह मिळालाच नाही. त्यांनतर आज सकाळी अग्निशमन दलाला तब्बल 19 तासांनी तीचा मृतदेह हाती लागला.

 

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: