Ads
बातम्या

संगमेश्वरमध्ये आराम बसची एसटीला धडक; १५ जखमी

डेस्क बातमीदार

संगमेश्वर रेल्वे स्टेशनजवळ आज सकाळी आराम बसने एसटीला धडक दिल्याची धक्कादायक घटना घडली. या घटनेत १५ जण जखमी झाल्याची माहिती आहे. जखमींना संगमेश्वरच्या ग्रामीण रुग्णालयात उपचारासाठी दाखल करण्यात आले आहे.

संगमेश्वर रेल्वे स्टेशनजवळ एसटी डेपो बाहेर पडत असतानाचा मुंबईहून कणकवलीच्या दिशेने भरधाव वेगात येणाऱ्या आराम बसने एसटीला जोरदार धडक दिली. आज पहाटे सकाळी ५.३० च्या सुमारास हा अपघात झाला.या अपघातात एसटी बसमधील १५ प्रवासी जखमी झाल्याची माहिती आहे. सुदैवाने यात कोणाचाही मृत्यू झालेला नसून जखमी प्रवाशांवर संगमेश्वरच्या ग्रामीण रुग्णालयात उपचार सुरु आहेत.

About the author

बातमीदार

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: