Ads
व्हायरल व्हिडिओ

तहानलेल्या वानराला विहिरीतून बाहेर काढण्यात यश!

डेस्क desk team

पावसाला अवघे काही दिवस उरले असताना देखील प्राणी व जनमाणसाला दुष्काळ भेडसावतोय. अशीच काहीशी घटना अंबरनाथमध्ये समोर आलीय. अंबरनाथमध्ये तहानलेला वानर विहिरीत पडल्याची घटना घडली. या घटनेनंतर वनविभागाच्या कर्मचाऱ्यांनी शर्थीच्या प्रयत्नानंतर या माकडाला विहिरीतून बाहेर काढण्यात यश आले.

सांबारी गावात आज दुपारी तहान भागविण्यासाठी एक वानर विहिरीत उतरला. मात्र, त्या वानराला विहिरीतून वरती चढता आलेच नाही. ग्रामस्थांना हि घटना कळताच त्यांनी वनविभागाला याबबत कळवले. वनविभागाला या घटनेची माहिती मिळताच त्यांनी तत्काळ वानराला बाहेर काढण्यासाठी प्रयत्न सुरु केले. यावेळी त्यांनी वानराच्या शरीराला दोरी अडकवले व जाळीदार अशी दोऱ्या टाकून त्यांना वरती आणण्याचा प्रयत्न केला. काही काळानंतर या प्रयत्नाला यश आले आणि वानराला सुखरूप बाहेर काढण्यात यश आले.

पाहा घटनास्थळीचा व्हिडीओ

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: