Ads
मनोरंजन

अमुलने आपल्या खास पोस्टरमधून दिपीका, ऐश्वर्याचे केले कौतुक

amul
अमुलने आपल्या खास पोस्टरमधून दिपीका, ऐश्वर्याचे केले कौतुक
डेस्क desk team

कान्स फिल्म फेस्टिव्हल हा बॉलिवूड विश्वातला अत्यंत प्रतिष्ठित मानला जाणारा सोहळा आहे. यावर्षीचा हा 72 वा सोहळा होता. या फेस्टिव्हलमध्ये दीपिका पादुकोण, ऐश्वर्या राय बच्चन, डायना पेंटी, सोनम कपूर, प्रियंका चोप्रा या सौदर्यवतीने यंदाच्या कान्स फेस्टिव्हलमध्ये आपल्या निराळ्या अंदाजात रेड कार्पेटवर हजेरी लावली. मात्र, या अभिनेत्र्यामधील दिपीका आणि ऐश्वर्या यांनी आपल्या हटके लूकने  कान्स फेस्टिव्हल गाजला. त्याच्या या फेस्टीवल अंदाजचा अमुल कंपनीने कौतुक केले आहे.

अमुलचे खास पोस्टर

अमुल कंपनीने आपल्या ट्विटर अकाउंटवर एक पोस्टर शेअर केला आहे. त्या पोस्टरमध्ये कान्स फेस्टिव्हल मध्ये दिपीका पादुकोण हिने घातलेला हिरव्या आणि ऐश्वर्या राय बच्चननी घातलेला मेटॅलिक गोल्डन गाऊनमध्ये अमुल गर्लला दाखवली आहे. तसेच त्यावर ‘गोरी तेरा ‘गाऊन’ बडा प्यारा’ असे लिहून त्या दोघींचे कौतूक केले आहे.

ऐश्वर्या राय बच्चन

View this post on Instagram

💖My Sunshine Forever☀️🌈✨ 💖LOVE YOU ❤️

A post shared by AishwaryaRaiBachchan (@aishwaryaraibachchan_arb) on

दिपीका पादुकोण

https://ww.instagram.com/p/BxkijtmABWP/?utm_source=ig_web_copy_link

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: