Ads
बातम्या

रिंकू राजगुरू चा ‘मेकअप’ चित्रपटाचा टीझर रीलिज

डेस्क desk team

मुंबई – आपल्या उत्कृष्ट अभिनयाने स्वतःची वेगळी निर्माण करणारी रिंकू राजगुरू प्रेक्षकांसमोर पुन्हा नव्या रूपात येत आहे. यावेळी ती पूर्णपणे बोल्ड अवतारात दिसणार आहे. तिच्या आगामी सिनेमा मेकअपचा टीझर नुकताच रीलिज करण्यात आला आहे.

काय आहे टीझरमध्ये

या सिनेमाच्या टीझरमध्ये रिंकूच्या दारु पिताना दिसत आहे. सामान्य मुलगी, मेकअप यावरून समाजाची तिच्यावर होणारी तानेशाही यावर टीझरमध्ये भाष्य करण्यात आले आहे.गणेश पंडित यांनी सिनेमाचे दिग्दर्शित केले असून रिंकूचा हा अंदाज पाहून चाहत्यांमध्ये सिनेमाबद्दल उत्सुकता वाढली आहे.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: