Ads
Happy To Help

लायन्स क्लबकडून रेल्वे स्थांनकात जनजागृती अभियान

डेस्क desk team

वसई –  मुंबईची लाईफलाईन समजल्या जाणाऱ्या लोकल ट्रेनमधून असंख्य नागरीका प्रवास करतात. या प्रवासा दरम्यान प्रवाशी अपघाताच्या व अस्वच्छतेच्या घटना समोर येतात.या घटनांनवर अंकुश घालण्यासाठी आज लायन्स क्लब विरार व रेल्वे आरपीएफतर्फे रेल्वे प्रवासी सुरक्षा व स्वछता जनजागृती अभियान राबवण्यात आले.

या अभियानात लायन्स प्रमुख प्रशांत पाटील यांच्यासह इतर सदस्य व आरपीएफच्या जवानांनी मिळून प्रवाशांमध्ये  रेल्वे रूळ ओलांडू नये, धावती ट्रेन पकडू नये धरणे, कचरा ट्रेनमध्ये फेकु नये अशा प्रकारचा जनजागृतीपर आव्हान केले. तसेच लायन्सचे कार्यकर्ते व आरपीएफ संदेश फलक घेऊनही जनजागृती करत होते.लायन क्लब व आरपीएफच्या या अभियानाला प्रवाशांनी चांगला प्रतिसाद दिला.

 

 

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: