Ads
बातम्या

‘हे दोन फोन आज भारतात लाँच होणार

डेस्क desk team

मुंबई – बहुचर्चीत असा One Plus 7 pro आणि One Plus 7 हे स्मार्टफोन आज लाँच होणार आहेत. लंडन, न्यूयॉक आणि भारतामध्ये अशा तीन ठिकाणी एकाच वेळी हे स्मार्टफोन लाँच होणार आहेत. One Plus 7 pro हा स्मार्टफोन प्रीमियम फीचर्ससह लाँच होणार आहे. One Plus 7 pro या स्मार्टफोनची किंमत ४९,९९९ रुपयांपासून सुरू होणार आहे. तर One Plus 7 ची किंमत ३८,९९९ रूपये असू शकणार आहे. हे दोन्ही स्मार्टफोन्स अॅमेझॉनवर या ई-कॉमर्स वेबसाइटवर उपलब्ध असणार आहे. अॅमेझॉनशिवाय हे स्मार्टफोन्स क्रोमा आणि रिलायन्स डिजीटल स्टोर्सवर विक्रीसाठी उपलब्ध असणार होणार आहे.

One Plus 7 चे फीचर्स

  • ६.४ इंचचा फुल एचडी डिस्प्ले
  • ४८+५ मेगापिक्सलचा प्राइमरी कॅमेरा
  • ३,७०० एमएएच ची बॅटरी
  • ६ जीबी रॅम+१२८ जीबी स्टोरेज. ८ जीबी रॅम+२५६ जीबी स्टोरेजमध्ये उपलब्ध

One plus 7 pro चे फीचर्स

  • ४८+८+१६ मेगापिक्सल कॅमेरा सेंसर
  • सेल्फीसाठी १६ मेगापिक्सल पॉप अप कॅमेरा
  • एचडीआर १० डिस्प्ले, ६.७ इंचा कर्व्ड डिस्प्ले
  • नेबूला ब्लू, मिरर ग्रे रंगाच्या पर्यायात उपलब्ध
  • ६ जीबी, ८ जीबी रॅम सोबत १२८ जीबी स्टोरेजमध्ये उपलब्ध
  • अशा प्रकारच्या फीचर्समध्ये उपलब्ध असण्याची शक्यता वर्तविली जात आहे. तर यासंबधीत माहीत स्मार्टफोन लाँच झाल्यावर समोर येणार आहे.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

प्रतिक्रिया

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: