Ads
बातम्या

‘एअर इंडिया’ची प्रवाशांसाठी भन्नाट ऑफर

डेस्क desk team

नवी दिल्ली – देशांतर्गत प्रवास करणाऱ्या प्रवाशांसाठी एअर इंडियाने भन्नाट ऑफर आणलीय. यामुळे असंख्य प्रवाशाचे हवाई प्रवासाचे स्वप्नही पूर्ण होणार आहे. या तिकिटांचे बुकिंग कंपनीच्या काउंटरवर, मोबाइल अॅप, वेबसाइटवर आणि ट्रॅव्हल एजंटांच्या माध्यमातून करता येणार.

एअर इंडियाने प्रवाशांसाठी विशेष योजना आणलीय. या योजेनेअंतर्गत कोणत्याही उड्डाणापूर्वी तीन तास आधी तिकीट बुक केल्यास प्रवासशुल्कात मोठी सवलत देण्यात येणार.त्यामुळे अचानक अखेरच्या क्षणी तिकीट खरेदी करणाऱ्यांना मोठा फायदा होणार.

कंपनीने दिलेल्या निवेदनानुसार, उड्डाणापूर्वी जर विमानामध्ये आसने शिल्लक राहात असतील, तर ती तीन तास आधी सवलतीच्या दरात उपलब्ध होतील. याआधी शेवटच्या क्षणातील तिकिटांसाठी सर्वसामान्य तिकीटदराच्या तुलनेत ४० टक्के अधिक रक्कम मोजावी लागत होती.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: