Ads
बातम्या

अजोय मेहता राज्याच्या मुख्य सचिवपदी

डेस्क desk team

मुंबई – मुंबई महानगरपालिका आयुक्त अजोय मेहता यांची राज्याच्या मुख्य सचिवपदी नियुक्ती करण्यात आलीय. नियुक्तीचा अधिकृत आदेश संध्याकाळपर्यंत येण्याची शक्यता आहे. त्यानंतरच मेहता मुख्य सचिवपदाचा कार्यभार स्विकारतील.

देशात आचारसंहिता लागू असल्याने राज्य सरकारने अजोय मेहता यांच्या नियुक्तीचा प्रस्ताव निवडणूक आयोगाकडे पाठवला होता. हा प्रस्ताव निवडणूक आयोगाने स्विकारला. त्यामुळे आता आयुक्त अजोय मेहता यांची राज्याच्या मुख्य सचिवपदी नियुक्ती होणार.सद्यस्थितीत मुख्य सचिवपदी असणारे यु.पी.एस मदान यांनी स्वेच्छानिवृत्तीचा प्रस्ताव दिला. त्यामुळे अजोय मेहता यांची मुख्य सचिवपदी नियुक्ती करण्यात येणार आहे.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: