Ads
बातम्या

तारक मेहता…च्या या अभिनेत्याच्या २ वर्षाच्या मुलीचा निधन

डेस्क desk team

मुंबई  – ‘तारक मेहता का उलडा चष्मा’ या लोकप्रिय मालिकेतील काही भागांमध्ये काम केलेल्या अभिनेता प्रतिश वोरा यांच्या कुटुंबावर शोककळा पसरली आहे. त्यांच्या दोन वर्षाच्या मुलीचे निधन झाले आहे. खेळतांना तिच्या पास्टीकच्या खेळण्याचा काही भाग तिच्या गळ्यात अडकल्याने तिचा मृत्यू झाला आहे.

राजकोटमध्ये अंतिम संस्कार

प्रतिश वोरा एका माध्यमाशी बोलतांना सांगितले की, ‘काल रात्री ती तिच्या खेळण्यासोबत खेळत होती. त्यावेळी खेळण्याता काही तुटलेला भाग तिने गिळला. हे सगळ कोणाच्या लक्षात येणाच्या आत घडले’. अभिनेता प्रतिश वोरा हे कमासाठी मुंबईत राहात असले तरी ते मुळचे राजकोटचे आहेत. त्यामुळे त्यांच्या मुलीवर अंतिम संस्कार राजकोट येथे होणार आहे. त्यासाठी प्रतिश आणि त्यांची पत्नी तिचे पार्थिव आज विमानाने राजकोटला रवाना झाले आहेत.

 

साकारलेले अभिनय

प्रतिश वोरा यांनी तारक मेहता का उल्टा चष्मा या मालिके प्रमाणे त्यांनी क्राईम पेट्रोल या कार्यक्रमामधील काही भागांमध्ये अभिनय केले आहे. तर सध्या ते स्टार भारत या वाहिनीवरिल प्यार का पापड या मालिकेतही महत्वाची भूमिका साकारली आहे.

 

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: