Ads
बातम्या

Redmi Note 7 Pro चा आज सेल

डेस्क desk team

रेडमी नोट ७ प्रो’ या स्मार्टफोनचा आज दुपारी १२ वाजेपासून या स्मार्टफोनसाठी सेल सुरू होणार.फ्लिपकार्ट आणि Mi.com वर हा स्मार्टफोन खरेदी करता येणार आहे. रेडमी नोट ७ प्रोच्या ४जीबी रॅम व ६४जीबी स्टोरेज असलेल्या व्हेरिअंटची किंमत १३ हजार ९९९ रुपये असेल. तसेच ६जीबी+१२८जीबी असलेल्या व्हेरिअंटची किंमत १६ हजार ९९९ रुपये आहे.

फीचर्स

  • ६.३ इंचाचा फुल HD+ डिस्प्ले
  • कॉर्निंग गोरिल्ला ग्लास ५ प्रोटेक्शन
  • क्वॉलकॉमचा ऑक्टा कोर स्नॅपड्रॅगन ६६० SoC प्रोसेसर
  • ३ जीबी/४जीबी/६जीबी रॅममध्ये उपलब्ध
  • स्टोरेज: यात ३२ जीबी आणि ६४ जीबी असे दोन पर्याय
  • मायक्रो एसडी कार्ड वापरून याची स्टोरेज क्षमता वाढविता येईल
  •  फोनच्या मागील बाजूस ड्युल कॅमरा सेटअप
  •  मागील बाजूस ४८ मेगापिक्सल आणि ५ मेगापिक्सलचा कॅमेरा सेल्फीसाठी १३ मेगापिक्सलचा कॅमेरा
  •  ३.३ एमएम ऑडियो जॅक

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: