Ads
व्हायरल व्हिडिओ

मतदानापेक्षा ‘येथे’ लागल्या सर्वात लांब रांगा !

ज्यात काल चौथ्या टप्प्यातले मतदान संपुष्ठात आले. एकीकडे काही ठिकाणी ईव्हीएम बिघाडामुळे सहा वाजल्या नंतरही मतदान होत असल्याचे चित्र असतानाचा दुसऱ्या मतदार संघात मात्र मतदान संपून सुद्धा मतदाना पेक्षा लांबच लांब रांगा लागल्याचा चित्र या व्हायरल झालेल्या व्हिडीओत दिसतेय.

व्हिडीओत दिसणाऱ्या रांगा ह्या कुठल्याही मतदान केंद्रावरच्या रांगा नसून, मद्यपिंच्या हक्काच्या रांगा आहेत. तीन दिवस कोरड पडलेल्या जिभेला दारूची चटक लागण्यासाठी बिअर शॉपपुढे लागलेल्या या रांगा आहेत. मतदान पार पडेपर्यंत दारूबंदी होती. त्यामुळे तळीरामांचे तीन दिवस कोरडे गेले होते. त्यामुळे मतदान सायंकाळी संपल्यावर मद्याची दुकाने उघडल्यानंतर दारूसाठी दुकाना बाहेर मतदाना पेक्षा लांबच लांब रांगा लागल्याचा मुंबईतील चित्र होते.

About the author

बातमीदार

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: