Ads
व्हायरल व्हिडिओ

भुकंपामुळे कॉर्पोरेट बिल्डिंग भयानक हादरली !

भूकंपाचा एक भयानक व्हिडीओ सध्या सोशल मिडीयावर व्हायरल होतोय. या व्हिडीओत भूकंपामुळे बिल्डिंग चांगलीच हादरताना दिसतेय. हि घटना काळजाचा थरकाप उडवणारी आहे. फिलिपिन्सच्या पूर्व समर प्रांतातील शिकार देशाची राजधानी मनीला येथे 23 एप्रिल रोजी रिश्टर 6.5 च्या तीव्रतेचा भूकंपाचा हादरा बसला. या भुकंपात एक कॉर्पोरेट ऑफिसची बिल्डिंग चांगलीच हादरली. यात 16 लोकांचा मृत्यू देखील झाला.

मनीला येथील टोलेजंग इमारतीच्या 53 व्या मजल्यावर असलेल्या स्विमिंग पूलमधील पाणी भूकंपाच्या धक्कामुळे अचानक खाली वाहू लागले. त्यामुळे भुकंपाचा हा धक्का किती तीव्र होता याचा अंदाज या व्हिडिओतून येतोय.

About the author

बातमीदार

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: