Ads
मनोरंजन

व्हिडिओ : सलमान खान विरोधात गुन्हा दाखल

मुंबई – बॉलीवूडचा भाईजान सलमान खान विरोधात एका पत्रकाराने अंधेरीच्या डी एन नगर पोलीस ठाण्यात तक्रार दाखल केलीय. अंधेरीच्या डी एन नगर परिसरात सलमान खान सायकल चालवत होता. त्यावेळी एका पत्रकाराने त्याचा पाठलाग करत व्हिडिओ बनवला. त्याचा सलमानला राग आल्यामुळे सलमान आणि त्याच्या अंगरक्षकाने त्या व्यक्तीचा मोबाईल हिसकावून घेतला तसेच शिवीगाळ केली असा आरोप अशोक पांडे या पत्रकाराने केलाय.

दरम्यान सलमानसोबत झालेल्या वादामुळे अशोक पांडे यांनी डी. एन. नगर पोलीस ठाण्यात तक्रार दाखल करून सलमान व त्याच्या अंगरक्षकाविरोधात कारवाई करण्याची मागणी केली आहे.

About the author

बातमीदार

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: