Ads
बातम्या

चाकरमान्यांसाठी खुशखबर !

डेस्क बातमीदार

कोकणातील चाकरमान्यांसाठी आनंदाची बातमी. गणेशोत्सवासाठी कोकणात जाणाऱ्या भाविकांना 1 मे पासून रेल्वे सीट आरक्षित करता येणार.यंदा गणरायाचे आगमन 2 सप्टेंबर रोजी होणार आहे. त्यामुळे रेल्वेच्या नियमानुसार मेल-एक्स्प्रेससाठी चार महिन्या अगोदरच तिकीट आरक्षण सुरू करण्यात येणार. मुंबईसह उपनगरातून असंख्य चाकरमानी गणेशोत्सवासाठी कोकणात जातात. त्यांची गैरसोय होऊ नये यासाठी या उपाययोजना केल्या जातात.

आरक्षणासाठीचा दिवस
 
1 मे, बुधवार – 29 ऑगस्ट, गुरुवार
 
2 मे, गुरुवार – 30 ऑगस्ट, शुक्रवार
 
3 मे, शुक्रवार – 31 ऑगस्ट, शनिवार
 
4 मे, शनिवार – 01 सप्टेंबर, रविवार (हरतालिका)
 
5 मे, रविवार – 02 सप्टेंबर, सोमवार (श्री गणपतीचे आगमन)
 
6 मे, सोमवार – 03 सप्टेंबर, मंगळवार (दीड दिवस गणपतीचे विसर्जन)
 
7 मे, मंगळवार – 04 सप्टेंबर, बुधवार
 
8 मे, बुधवार – 05 सप्टेंबर, गुरुवार (गौरी आगमन)
 
9 मे, गुरुवार – 06 सप्टेंबर, शुक्रवार
 
10 मे, शुक्रवार – 07 सप्टेंबर, शनिवार (पाच दिवसांचे गणपती व गौरींचे विसर्जन)

About the author

बातमीदार

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: