Ads
बातम्या

रेल्वेत महिलांची लुट करणारा आरोपी गजाआड.

डेस्क बातमीदार

रेल्वेत महिलांची लुट करणारा आरोपी गजाआड.

विरार :  वसईच्या एका महिलेची लोकल ट्रेनमध्ये मारहाण करून लुट करून पळून जाणाऱ्या आरोपीला लोहमार्ग पोलिसांनी बेड्या ठोकल्या असून त्याला न्यायलयात हजर केले असता ५ दिवसांची पोलीस कोठडी सुनावली आहे.

वसईत राहणाऱ्या ज्युली जयस्वाल, या १२ऑगस्टला मालाड येथुन मासे खरेदी करुन वसईला जाण्यासाठी बोरीवली रेल्वे स्टेशन प्लॅटफॉर्म क्र ४ वर आलेल्या सकाळी ७.५७ वा . वसई फास्ट ट्रेनचे मधल्या लेडीज सेकंडक्लास डव्यात चढुन प्रवास चालु केला, असता त्याच लेडीज डब्यात चढला व त्याने डाव्या हाताने त्यांच्या गळयाला पकडुन व उजव्या हाताने त्यांचे गालावर , कपाळावर, कानाजवळ, छातीवर बुक्क्यांनी मारहाण करुन २० मिनिटे मारहाण करीत होता.

त्याने ज्युली यांच्या कडून मोबाईल व रोख रक्कम चोरुन वसई स्टेशन येण्यापुर्वी गाडीतुन उडी मारुन पळुन गेला. याप्रकरणी बोरीवली लोहमार्ग पोलीस ठाण्यात गुन्हा दखल केल्या नंतर वरिष्ठ पोलीस निरीक्षक भास्कर पवार यांनी सीसीटीव्ही फुटेजच्या आधारे शनिवारी वसईतून आकाश बाबु धोडे याला अटक केली असून न्यायलयात हजर केले असता ५ दिवसांची पोलीस कोठडी सुनावली आहे.

About the author

बातमीदार

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: