Ads
बातम्या

वसईत गॅस पाईपलाईन चे उद्घाटन

डेस्क बातमीदार

विरार : वसई विरार मध्ये रखडलेल्या गॅस पाईपलाईन प्रकल्पाला अखेर हिरवा कंदील मिळाला आहे. शुकवारी नालासोपारा आमदार क्षितीज ठाकूर यांच्या हस्ते या प्रकल्पाचे भूमिपूजन करण्यात आले. वसई पूर्व येथील इंद्रपस्थ रहिवाशी संकुलाला प्रथम गॅस पाईपलाईनचा बहुमान मिळाला आहे.

शुक्रवारी वसईच्या पूर्व परिसरात या कार्यक्रमाचे आयोजन करण्यात आले होते. गुजरात गॅस या कंपनीकडून वसई विरार शहराला गॅस पाईपलाईन मिळणार आहे. येत्या डिसेंबर पर्यंत प्राथमिक तत्वावर इंद्रपस्थ रहिवाशी संकुलाला प्रथम गॅस पाईपलाईन सुरु करणायत येणार आहे. त्यानंतर संपूर्ण शहरात याचे काम सुरु केले जाईल. तसेच या कंपनीची असलेली ५००० हजार रुपये अनामत रक्कम सुद्धा आमदार क्षितीज ठाकूर यांनी ९० टक्के सवलत मिळवून केवळ ५०० रुपयात वसई करांना ही जोडणी उपलब्ध होणार आहे अशी माहिती आमदार क्षितीज ठाकूर यांनी दिली आहे.

About the author

बातमीदार

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: