Ads
बातम्या

सेन्सेक्स २००० अंकांनी गडगडला

share market
डेस्क desk team

मुंबई शेअर बाजाराचा सेन्सेक्स तब्बल २००० अंकांनी कोसळला तर निफ्टीत ५०० अकांहून अधिक घसरण झाली. यात गुंतवणूकदारांचे ६ लाख कोटींचे नुकसान झाले आहे.भारतात करोना विषाणूची लागण झालेल्यांची संख्या वाढल्यानंतर गुंतवणूकदारांनी सोमवारी सकाळी बाजारात जोरदार विक्री केली. मात्र त्यांचे शेअर्स घसरले.

येस बँकेच्या पुनरुज्जीवनासाठी भारतीय स्टेट बँक आणि इतर सात गुंतवणूकदारांनी पुढाकार घेतला. येस बँकेच्या शेअरमध्ये मात्र १० टक्के वाढ झाली. तसेच अर्थ मंत्रालयाने बुधवारपासून येस बँकेवरील निर्बंध दूर करण्याचा निर्णय घेतला आहे. त्यामुळे आज येस बँकेच्या शेअरला मागणी दिसून आली.

शेअर घसरले
बीएसई फायनान्स निर्देशांक ७ टक्क्यांनी घसरला. इंडसइंड बँक ११ टक्क्यांनी घसरला आहे. त्याशिवाय मॅग्मा फिनकॉर्प, जेएम फायनान्शिअल, मुथूट फायनान्स, आयसीआयसीआय बँक, उज्जीवन , ऍक्सिस बँक, आयडीएफसी फर्स्ट.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: