Ads
स्पोर्टस

Corona virus; ‘BCCI’ने घेतला हा मोठा निर्णय

ind-vs-sa
डेस्क desk team

चीनच्या वुहान शहरातून फैलावू लागलेल्या कोव्हिडि-19 म्हणजेच कोरोना व्हायरस डिसिसने संपूर्ण जगाला धास्तावून सोडल आहे. भारतातही हळुहळु व्हायरसने शिरकाव करण्यास सुरूवात केली आहे. व्हायरसचा संसर्ग थोडक्यात रोखण्यासाठी गर्दीच्या ठिकाणी जाण्यास केंद्र सरकारकडून खबरदारीचा सल्ला देण्यात आला आहे. याच पार्श्वभूमीवर बीसीसीआयने ट्विट करत मोठा निर्णय घेतला आहे.

सध्या भारत आणि दक्षिण आफ्रिका यांच्यात सामने रंगणार आहेत. पावसामुळे पहिला सामना रद्द करण्यात आला तर कोरोना व्हायरसच्या संसर्गाच्या धोक्यामुळे उर्वरित दोन सामने रिकाम्या स्टेडियममध्ये खेळवले जाणार असल्याचा निर्णय बीसीसीआयने घेतलाय. तसेच सर्व राष्ट्रीय क्रिडा संघटनांना प्रेक्षकांची गर्दी टाळण्याचे निर्देशही देण्यात आले आहेत.

दोन्ही सघात होणारे हे सामने 15 आणि 18 मार्चला अनुक्रमे लखनौ आणि कोलकत्ता येथे खेळले जाणार आहेत. दरम्यान, हे सामने बघण्यासाठी आधीच तिकिट खरेदी केलेली असल्यास त्यांना आठवड्याभरात पैसे परत देण्यात येतील असे बीसीसीआयकडून माहिती देण्यात आली आहे.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: