Ads
बातम्या

‘Redmi’ चे नवे स्मार्टफोन भारतात लाँच; जाणून घ्या फीचर्स आणि किंमत

Redmi Note 9 Pro and Redmi Note 9 Pro Max
डेस्क desk team

स्मार्टफोन जगतात कमी काळात लोकप्रिय ठरलेली कंपनी ‘शाओमी’ आपल्या ग्राहकांसाठी खुशखबर घेऊन आली आहे. शाओमीच्या ‘Redmi Note 8’ सीरिजला ग्राहकांनी चांगला प्रतिसाद मिळाल्यानंतर कंपनीचा बहुप्रतिक्षित ‘Redmi Note 9 Pro’ आणि ‘Redmi Note 9 Pro Max’ हे स्मार्टफोन्स भारतात लाँच करण्यात आले आहे. 12 मार्चला एका ऑनलाइन कार्यक्रमामध्ये हे दोन स्मार्टफोनची लाँचिंग करण्यात आली.

कधी खरेदी करता येणार?

‘Redmi Note 9 Pro’ आणि ‘Redmi Note 9 Pro Max’ हे दोन्ही स्मार्टफोन ग्राहकांच्या बजेटमध्ये असल्याचे कंपनीने सांगितले आहे. ‘Redmi Note 9 Pro’ ग्राहकांना 17 मार्च तर ‘Redmi Note 9 Pro Max’ स्मार्टफोन ग्राहकांना 25 मार्चपर्यंत अॅमेझॉन इंडिया, एमआय होम स्टोर्स, एमआय डॉट कॉम वरून खरेदी करता येणार असल्याची माहिती कंपनीने ट्विटच्या माध्यमातून दिली आहे.

फीचर्स

  • 6.67 इंचाचा फुल एचडी प्लस डिस्प्ले
  • स्नॅपड्रॅगन 720 प्रोसेसर
  • 48 आणि 64 मेगापिक्सल प्रायमरी कॅमेऱ्यासह 16 मेगापिक्सलचा इन डिस्प्ले कॅमेरा
  • ऑरोरा ब्लू, ग्लेसियर व्हाइट आणि इंटरस्टेलर ब्लॅक तीन रंगात उपलब्ध
  • 5020 एमएएच क्षमतेची बॅटरी

किंमत

Redmi Note 9 pro

4 GB Ram + 64 GB स्टोरेज = 12 हजार 999 रुपये
6 GB Ram + 128 GB स्टोरेज = 15 हजार 999 रुपये

Redmi Note 9 Pro Max

4 GB Ram + 64 GB स्टोरेज = 14 हजार 999 रुपये
6 GB Ram + 128 GB स्टोरेज = 16 हजार 999 रुपये
8 GB Ram + 128 GB स्टोरेज = 18 हजार 999 रुपये

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: