Ads
राजकीय घडामोडी

भाजपचे राज्यसभेचे ‘हे’ आहेत तिसरे उमेदवार!

bhagwat karad
डेस्क desk team

राज्यसभेच्या महाराष्ट्रातील सात जागांसाठी २६ मार्च रोजी निवडणूक होणार आहे. या निवडणुकीत भाजपच्या वाट्याला ३ जागा आल्या होत्या. यामध्ये दोन उमेदवारांची नावे जाहीर झाली होती. आता तिसरे नाव जाहीर करण्यात आले आहे.

भाजपने राज्यसभेच्या तिसर्या जागेसाठी मराठवाडा विकास मंडळाचे अध्यक्ष व औरंगाबादचे माजी महापौर डॉ. भागवत कराड यांचे नाव जाहीर केले आहे. यामुळे उदयनराजे भोसले, रामदास आठवले व डॉ. भागवत कराड असे भाजपाचे तीन उमेदवार निश्चित झाले आहेत.

उमेदवारी अर्ज
उदयनराजे भोसले व रामदास आठवले यांनी आज आपला आपला उमेदवारी अर्ज दाखल केला आहे. या वेळी विरोधीपक्ष नेते देवेंद्र फडणवीस, प्रदेशाध्यक्ष चंद्रकांत पाटील, माजी मंत्री पंकजा मुंडे, आमदार शिवेंद्रराजे भोसले यांच्यासह भाजपाच्या अन्य नेत्यांची उपस्थिती होती. दरम्यान उमेदवारी अर्ज दाखल करण्याची अंतिम तारीख शुक्रवार, १३ मार्च (उद्या) असल्याने आज संध्याकाळ पर्यंत अथवा उद्या डॉ. भागवत कराड यांचाही अर्ज भरला जाणार आहे.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: