Ads
बातम्या

‘Samsung Galaxy M30s’चा नविन व्हेरिअंट भारतात लाँच

SAMSUNG
डेस्क desk team

स्मार्टफोन जगतात लोकप्रिय ठरलेली स्मार्टफोन कंपनी Samsung ने आपला Samsung Galaxy M30s स्मार्टफोनचा 4 जीबी रॅम आणि 128 जीबी स्टोरेजचा व्हेरिअंट भारतात लाँच केला आहे. लाँचिंग वेळी कंपनीने 4 जीबी रॅम प्लस 64 जीबी स्टोरेज व्हेरिअंट लाँच केला होता. तर आता नवीन व्हेरिअंट आपल्या ग्राहकांसाठी आणला आहे.

फीचर्स

  • 6.4 इंचाचा इनफिनिटी यू सुपर अमोलेड डिस्प्ले
  • वन यूआय आणि अँड्रॉयड 9.0 पाय ऑपरेटिंग सिस्टम
  • कनेक्टिविटीसाठी 4 जी व्हीओएलईटी, वायफाय, जीपीएस, ब्लूटूथ 5.0, यूएसबी पोर्ट
  • 48+8+5 मेगापिक्सलचा ट्रिपल कॅमेरा सेटअप
  • सेल्फीसाठी 16 मेगापिक्सलचा कॅमेरा
  • 6000 एमएएच क्षमतेची बॅटरी

किंमत

>> 4 जीबी रॅम प्लस 64 जीबी स्टोरेजचा स्मार्टफोन 13 हजार 999 रूपये

>> 4 जीबी रॅम प्लस 128 जीबी स्टोरेजचा स्मार्टफोन 14 हजार 999 रूपये

>> 6 जीबी रॅम प्लस 64 जीबी स्टोरेजचा स्मार्टफोन 16 हजार 999 रूपये

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: