Ads
राजकीय घडामोडी

भाजपचे माजी आमदार नरेंद्र मेहतांची हायकोर्टात धाव

narendra mehta
डेस्क desk team

अश्लील चित्रफित व्हायरल झाल्यानंतर बलात्काराच्या आरोपामुळे वादाच्या भोवर्‍यात अडकलेले माजी आमदार नरेंद्र मेहता यांनी मुंबई उच्च न्यायालयात याचिका दाखल केली आहे. यामध्ये आपल्या विरोधातील बलात्काराचा गुन्हा रद्द करण्याची विनंती त्यांनी याचिकेत केली आहे.

Video; भाजप नेते नरेंद्र मेहता यांचा राजीनामा

मीरा-भाईंदरमधून भाजपचे माजी आमदार नरेंद्र मेहता यांनी पक्ष सदस्यत्वाचा काही दिवसांपूर्वीच राजीनामा दिला होता. त्यानंतर भाजपच्याच एका नगरसेविकेने मेहता यांनी लैंगिक अत्याचार केल्याचा आरोप केला होता. तसेच गेल्याच आठवड्यात अधिवेशनात याचे तीव्र पडसाद उमटले होते. त्यानंतर नरेंद्र मेहता यांच्याविरोधात गुन्हा दाखल करण्यात आला.

भाजप माजी आमदारावर बलात्काराचा गुन्हा दाखल

याप्रकरणी अटकेची शक्यता असल्याने मेहता यांनी मुंबई उच्च न्यायालयात धाव घेत हा गुन्हा रद्द करण्यात यावा, अशी विनंती न्यायालयाला केली आहे. येत्या 9 मार्चला या याचिकेवर सुनावणी होण्याची शक्यता आहे.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: