Ads
राजकीय घडामोडी

भाजप माजी आमदारावर बलात्काराचा गुन्हा दाखल

डेस्क बातमीदार

भाजपचे माजी आमदार नरेंद्र मेहता यांच्यावर लैंगिक शोषण केल्याप्रकरणी बलात्काराचा गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. (Narendra Mehta | अश्लिल चित्रफितीमुळे नरेद्र मेहतांचा राजीनामा )

प्रकरण काय?

मीरा-भाईंदर महापालिकेतील भाजपच्याच एका नगरसेविकेनं नरेंद्र मेहता यांच्यावर लैंगिक शोषणाचा आरोप केला होता. तसेच याप्रकरणी कोकण महानिरीक्षकांकडं तक्रार नोंदवली होती.

त्याची दखल घेऊन मीरा-भाईंदर पोलिसांनी गुरुवारी रात्री 3 वाजून 35 मिनिटांनी मेहता यांच्या विरोधात गुन्हा दाखल केला आहे.

नगरसेविकेचे गंभीर आरोप : माझ्या संपूर्ण कुटुंबीयांच्या जीवाला नरेंद्र मेहता यांच्यापासून धोका असून मेहता यांनी अनेक महिलांचं शोषण केले आहे. याबाबत भाजपच्या वरिष्ठ नेत्यांकडं तक्रार करूनही त्यांनी दुर्लक्ष केलं आहे. त्यामुळे पोलिसांकडे धाव घेतल्याचे संबंधित नगरसेविकेने म्हटले आहे.दरम्यान, या प्रकारामुळे भाजपची मोठी कोंडी झाल्याचे पाहायला मिळत आहे.

About the author

बातमीदार

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: