Ads
स्पोर्टस

हैदराबाद संघाचा कर्णधार जाहीर

SUNRISERS HYDERABAD
डेस्क बातमीदार

भारतीय प्रेक्षकच नव्हे, तर जगभरातील क्रिकेटरसिक IPL ची वाट पाहत असतानाच आता सर्वच संघ खेळाडू निवडी व सरावावर लक्ष देऊ लागला आहे. याच दरम्यान हैदराबाद संघाने आपला कर्णधार जाहीर केली आहे.

सनरायझर्स हैदराबाद संघाकडून ऑस्ट्रेलियाचा सलामीवीर डेव्हिड वॉर्नर याला संघाच्या नेतृत्वाची जबाबदारी देण्यात आली आहे. सनरायझर्स संघाने आपल्या अधिकृत ट्विटर हँडलवरून ही घोषणा केली. त्याचसोबत त्यांनी वॉर्नरचा एक खास संदेशही ट्विट केला आहे.

काय म्हणाला वॉर्नर

“हैदराबाद संघाच्या सगळ्या चाहत्यांना माझा नमस्कार. माझी हैदराबाद संघाचा कर्णधार म्हणून निवड करण्यात आली आहे. मला मिळालेल्या या संधीसाठी मी संघ व्यवस्थापनाचा आभारी आहे. केन विल्यमसन आणि भुवनेश्वर कुमार यांनी संघाचे चांगले नेतृत्व केले. IPL जिंकण्यासाठी आम्ही नक्की प्रयत्न करू”, असा संदेश त्याने व्हिडीओद्वारे दिला.

हैदराबादचा संघ

डेव्हिड वॉर्नर- कर्णधार, केन विलियम्सन, मनीष पांडे, विराट सिंग, प्रियम गर्ग, अब्दुल समद, भुवनेश्वर कुमार, खलील अहमद, संदीप शर्मा, सिद्धार्थ कौल, बिली स्टॅनलेक, टी नटराजन, अभिषेक शर्मा, शाहबाज नदीम, बसील थम्पी, मिचेल मार्श, फॅबीयन, विजय शंकर, मोहम्मद नबी, रशीद खान, संजय यादव, संदीप बवानका, जॉनी बेअरस्टो, श्रीवत्स गोस्वामी, वृद्धीमान साहा.

 

About the author

बातमीदार

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: