Ads
मनोरंजन

Video: अक्षय कुमारने खास व्हिडिओ शेअर करत ‘सूर्यवंशी’च्या प्रदर्शनाची तारीख केली जाहीर

suryavanshi
Avatar
डेस्क desk team

मागील अनेक दिवसांपासून सर्वत्र रोहित शेट्टी दिग्दर्शित ‘सूर्यवंशी’ चित्रपटाची जबरदस्त चर्चा रंगत आहे. सगळेच या चित्रपटाची आतुरतेने वाट पाहत आहेत. या चित्रपटाची उत्सुकता अधिक ताणून न धरता या चित्रपटाच्या प्रदर्शनाची तारीख जाहीर केली आहे. या संबंधित अभिनेता अक्षय कुमार यांनी आपल्या ट्विटर हँडलवर एक व्हिडिओ शेअर केला आहे.

या तारखेला होणार प्रदर्शित 

अक्षय कुमारने सोशल मीडियावर व्हिडिओ शेअर करताना, ‘आता गुन्हा होणार नाही कारण पोलीस येत आहेत’, असे कॅपश्न दिले आहे. येत्या 2 मार्च 2020 ‘सुर्यवंशी’चा ट्रेलर प्रदर्शित होणार आहे. तर 24 मार्चला सर्व चित्रपटगृहात चित्रपट पाहायला मिळणार आहे.

हे असतील कलाकार 

या चित्रपटाच्या माध्यामातून अक्षय कुमार आणि कतरिना कैफ ही जोडी खूप काळानंतर स्क्रीन शेअर करणार आहे. तसेच अजय देवगण, रणवीर सिंगला ही चित्रपटात पाहायला मिळणार आहे. या आधी अजयने रोहित शेट्टीच्या ‘सिंघम’, ‘सिंघम रिट्न्स’या चित्रपटामध्ये दिसला आणि रणवीर 2018 मध्ये चांगलाच धुमाकुळ घेतलेला ‘सिम्बा’ हा चित्रपट केला आहे.  तर आता ‘सुर्यवंशी’ या चित्रपटातून बॉलिवूडचे तीन सुपरस्टार्सना एकत्र पाहायला मिळणार आहे. तसेच लवकरच हा चित्रपट प्रेक्षकांच्या भेटीस येणार आहे.

About the author

Avatar

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: