Ads
राजकीय घडामोडी

मनसेने शिवसनेवर केली बोचरी टीका

sandip deshpande
डेस्क desk team

नागरिकत्व कायद्या (CAA) वरुन सध्या देशातलं राजकारण तापले असताना महाविकास आघाडीचे मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे यांनी दिल्लीत जाऊन पाठींबा देण्याची घोषणा केली. या सरकारच्या पाठींब्याचा मनसेने समाचार घेतला आहे.

महाराष्ट्राचे मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे यांनी शुक्रवारी नरेंद्र मोदी यांची भेट घेतली. या भेटीनंतर उद्धव ठाकरे यांनी, CAA ला घाबरण्याची गरज नाही. हा कायदा नागरिकत्व देण्याचा कायदा असल्याचे त्यांनी पत्रकारांशी बोलताना सांगितले. दरम्यान राज्यात राष्ट्रवादी काँग्रेस आणि काँग्रेसच्या साथीने सत्तेत आलेल्या शिवसेनेने CAA ला आता पाठींबा दर्शवला.

मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरेंच्या या वक्तव्यावरून मनसे नेते संदीप देशपांडे यांनी शिवसेनेवर ट्वीटरवरून टीका केली आहे. लोकसभेत CAA NRC ला पाठिंबा राज्यसभेत विरोध , पुन्हा मोदींना भेटल्यानंतर पाठिंबा,वाघ आहे का बेडूक अशी टीका त्यांनी शिवसेनेवर केली आहे. दरम्यान या टीकेवर शिवसेना काय प्रतिक्रिया देते हे पाहणे महत्वाचे ठरणार आहे.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: