Ads
बातम्या

Vasai Tungareshwar Mandir | तरुणीची छेड काढणाऱ्याला बेदम चोप

डेस्क desk team

वसईच्या तुंगारेश्वर मंदिराच्या महाशिवरात्रीच्या यात्रेत एका १० वर्षीय तरुणीची छेड काढल्याची घटना समोर आली. दरम्यान हा प्रकार यात्रेतील भाविकांना कळताच, त्यांनी नराधमाला बेदम चोप दिला. यानंतर या नराधमाला वालीव पोलीसा ठाण्यातील पोलिसांच्या हवाली केले आहे. याप्रकरणी पोलीस तरुणाचा कसून तपास करीत आहेत.

तुंगारेश्वरच्या महादेव मंदिरात महाशिवरात्री निमित्त लाखो भाविक विविध परिसरातून येत असतात. त्यामुळे सकाळपासून महाशिवरात्रीच्या यात्रेला सुरुवात झाली होती. दरम्यान आज सकाळी ७ वाजताच्या दरम्यान एक १० वर्षीय तरुणी मंदिरात जात असताना यात्रे दरम्यान एका नराधमाने तिची छेड काढली. सदरची घटना इतर भाविकांना कळताच मुलीची छेड काढणाऱ्या नराधमाला बेदम चोप देण्यात आला. त्यांनतर त्यांची धिंड काढत वालीव पोलिसांच्या स्वाधीन केले. या प्रकरणी वालीव पोलिसांनी या नराधमाला ताब्यात घेतले असून, गुन्हा दाखल करण्याची प्रक्रिया सुरु आहे. याप्रकरणी अधिक तपास पोलीस करीत आहे.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: