Ads
बातम्या

Mann Fakiraa Trailer : सायली-सुव्रतच्या ‘मन फकीरा’चा ट्रेलर प्रदर्शित

man fakira trailer
डेस्क desk team

अभिनेत्री सायली संजीव आणि सुव्रत जोशी ही नवी कोरी जोडी आणि मराठीतील सुप्रसिद्ध अभिनेत्री मृण्मयी देशपांडे लिखित-दिग्दर्शित ‘मन फकीरा’ हा मराठी चित्रपट लवकरच प्रेक्षकांच्या भेटीस येणार आहे. काही दिवसांपूर्वी या चित्रपटाचा टिझर प्रदर्शित करण्यात आला होता. तर आता या चित्रपटाचा ट्रेलर सर्वत्र प्रदर्शित झाला आहे.

ट्रेलरमध्ये काय?

सायली आणि सुव्रत सोबत अंजली पाटील, अंकित मोहन हे कलाकारही प्रमुख दिसणार आहेत. ही चार तरूणांची गोष्ट असून नात्यांची गुंतागुंत या भोवती फिरणारी चित्रटाची कथा आहे. प्रदर्शित झालेल्या ट्रेलरमध्ये अरेंज मॅरेंज झाल्यानंतर लग्नाच्या पहिल्यात रात्री भूषणच्या डोळ्या समोर उभा राहणारा भूतकाळ आणि त्यानंतर नात्यात निर्माण झालेली गुंतागुंत पाहायला मिळत आहे.

दरम्यान मन फकीरा चित्रपटाचे संगीत वैभव जोशी आणि क्षितिज पटवर्धन यांनी केले असून सौमिल श्रुंगारपुरे यांनी संगीत दिग्दर्शन केले आहे. तर हा चित्रपट येत्या 6 मार्च रोजी संपूर्ण महाराष्ट्रात पदर्शित होणार आहे.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: