Ads
लाईफस्टाईल

सुझुकीने BS-6 इंजिनसह लाँच केली ‘बर्गमॅन स्ट्रीट’ स्कूटर

डेस्क desk team

सुझुकी मोटरने बीएस 6 इंजिनसह बर्गमॅन स्ट्रीट (Burgman Street) स्कूटर लाँच केली आहे. कंपनीची ही प्रिमियम स्कूटर 125 सीसी सेगमेंटमध्ये येते. चांगल्या रायडिंग अनुभवासाठी कंपनी यात इंटिग्रेटेड इंजिन स्टार्ट आणि किल स्विच दिले आहे.

फीचर्स : बर्गमॅन स्ट्रीटच्या पुढील व मागील बाजूला क्रोम एक्सेंट देण्यात आले आहे. याच्या फ्रंटला एईडी हेडलाईट्स मिळतील. या स्कूटरमध्ये लांब सीटसोबतच फ्लेक्सिबल फुट पोजिशन मिळते. मोबाईल चार्जिंगसाठी यात डीसी सॉकेट देण्यात आलेले आहे.

कलर : ही स्कूटर मॅटेलिक मॅट फिब्रॉइन ग्रे, पिअर्ल मिरेज व्हाईट, मॅटेलिक मॅट ब्लॅक नं. 2 आणि मॅटेलिक मॅट बोर्डेक्स रेड रंगात मिळेल.

किंमत : या स्कूरटची एक्स शोरूम किंमत 77,900 रुपये आहे.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: