Ads
स्पोर्टस

कसोटीआधीच भारतीय संघ ठरला अपयशी!  

teat match
डेस्क desk team

न्यूझीलंड दौऱ्यातील टी-20 मालिका भारताने 5-0 अशी जिंकली असली तरी त्यानंतर पार पडलेल्या वन डे मालिकेत भारताचा न्यूझीलंडेने 3-0 असा पराभव केला. तर येत्या 21 फेब्रुवारीला भारत आणि न्यूझीलंड यांच्यात दोन सामन्यांची कसोटी मालिका सुरू होणार आहे. या सामान्यांसाठी आज पासून भारत-न्यूझीलंड यांच्यात तीन दिवसांचा सराव सामन्याला सुरूवात झाली आहे.

या सराव सामन्याबद्दल बोलायचे झाले तर या सामन्या भारतीय संघाची पोलखोल झाली आहे. भारतीय संघातील सुरूवातीच्या फळीतील आठ फलंदाज अपयशी ठरले आहे. पुथ्वी शॉ आणि शुभमन गिल शून्यवर तर मयांक अग्रवाल एक धाव करून आऊट झाले.

तसेच कसोटीचा अनुभवी खेळाडू अजिंक्य रहाणे याने 18 धावा तर न्यूझीलंड दौऱ्यात दोन्ही मालिकेत स्थान न मिळालेला पण कसोटी सामन्यात संधी  दिलेला युवा खेळाडू ऋषभ पंत देखील 7 धावा करून पव्हेलियनमध्ये माघारी परतला.

यात दिलासादायक बाब म्हणजे चेतेश्वर पुजारी आणि हनुमा विहारी यांनी भारताचा डाव सावला. विहारीने सर्वाधिक 101 धाव केल्या तर पुजारीने 93 धावा केल्या. भारतीय संघ 78.5 ओव्हारचा सामना खेळून 263 धावा करून बाद झाला. हनुमा विहारी यांनी भारताचा डाव सावरल्यामुळे सोशल मीडियावर सर्वत्र त्याचे कौतुक केले जात आहे.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: