Ads
जॉब हंट

VVMC मध्ये भरतीसाठी अर्ज करण्याची शेवटची संधी

डेस्क desk team

वसई विरार शहर महानगरपालिकांतर्गत विविध जागांसाठी भरती जाहीर करण्यात आली आहे. या भरतीसाठी 26 फेब्रुवारीपासून मुलाखती सुरु झाल्या आहेत. दरम्यान आज 28 फेब्रुवारी रोजी मुलाखतीचा शेवटचा दिवस सुरु आहे.  त्यामुळे इच्छूक आणि पात्र उमेदवाऱ्यांनी या संधीचा लाभ करून घ्यावा.

पद आणि जागा

virar job

शैक्षणिक पात्रता

virar j

virar jo

virar jo

 

मुलाखतीचे ठिकाण

वसई विरार शहर महानगरपालिका, पापड खिंड तलाव, फुलपाडा विरार (पूर्व) ता. वसई, जि. पालघर

अधिक माहितीसाठी- पाहा

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

1 Comment

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: