Ads
बातम्या

लवकरच प्रेक्षकांच्या भेटीस येणार ‘Big Boss Marathi 3’?

big boss 3
डेस्क desk team

छोटया पडद्यावरिल पण प्रचंड लोकप्रिय आणि तितकाच वादगस्त ठरलेला शो म्हणजे बिग बॉस मराठी. लवकरच ‘बिग बॉस मराठीचे तिसरे’ पर्व प्रेक्षकांच्या भेटीस येणार आहे. या रियालिटी शोची संकल्पना हिंदी टेलिव्हिजनाचा लोकप्रिय शो ‘हिंदी बिग बॉस’ सारखीच आहे.

बिग बॉस मराठीचा पहिले पर्व 15 एप्रिल 2018 रोजी पार पडला होता. या पर्वात अभिनेत्री मेघा धाडे विजयी झाली होती. तर त्यानंतरच्या दुसऱ्यापर्वात शिव ठाकरेने बिग बॉसची ट्रॉफी जिंकली. लवकरच बिग बॉस मराठीचे तिसरे पर्वहि येत असल्याची माहिती ‘राजश्री मराठी’ने फेसबुकवर एक व्हिडिओ शेअर करत दिली आहे.

व्हिडिओत काय? 

दरम्यान, शेअर केलेल्या व्हिडिओमध्ये बिग बॉसचा मंच दिसत असून लवकरच नवीन पर्व सुरू होणार असल्याचे सांगण्यात येत आहे. तसेच यंदाच्या पर्वात अंतराळाची थिम असल्याचे समजत आहे. व्हिडिओ पाहिल्यास निश्चितच येत्या पर्वाची उत्सुक्ता शिगेला पोहोचली असेल. तसेच या कोणते स्पर्धक असतील? तसेच टाक्स कशा प्रकारचे असतील?, असे प्रश्न प्रेक्षकांना पडले असतीलच. मात्र, अद्याप बिग बॉसचे तिसरे पर्व कधी सुरू होणार याची अधिकृत घोषणा करण्यात आलेली नाही.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: