Ads
बातम्या

Big Boss 13: व्हिडिओ व्हायरल;सिद्धार्थ शुक्लाला अटक

sidharth suklla
डेस्क desk team

सध्या प्रत्येकांच्या घरात असो वा सोशल मीडियावर हिंदी बिग बॉस पर्व 13ची चर्चा रंगलेली दिसते. बिग बॉस हा शो छोट्या पडद्यावरिल असला तरी लोकप्रिय शो आहे. या पर्वातील स्पर्धकांची सोशल मीडियावर जोरदार चर्चा रंगत आहे. मात्र, या पर्वात सिद्धार्थ शुक्ला याचेकडे सगळ्यांचे लक्ष लागले असून बिग बॉसच्या घरातील वर्तवणूकीमुळे तो नेहमीच चर्चेत राहिला आहे. तर आता बिग बॉस व्यतिरिक्त एका व्हायरल होणाऱ्या व्हिडिओमुळे तो चर्चेत आला आहे.

काय आहे व्हिडिओत?

व्हायरल होणाऱ्या व्हिडिओत सिद्धार्थ शर्माला पोलिस पकडून व्हॅनमध्ये बसवत असल्याचे दिसत आहे. मात्र, एका वृत्त संस्थेनी दिलेल्या माहितीनुसार हा व्हिडिओ जूना असून 22 जुलै 2018 चा असल्याचे सांगितले आहे. त्यावेळी सिद्धार्थवर वेगात कार चालवण्याचा आरोप करण्यात आला होता. सिद्धार्थच्या कारचा वेग इतका होता की त्याचा कारवरचा ताबा सुटल्याने 3 गाड्यांना धडक दिली होती. या धडकेत सिद्धार्थला दुखापत झाली नसली तरी इतर तिघांना रूग्णालयात दाखल करण्यात आले होते. त्यानंतर सिद्धार्थ विरोधात गुन्हा दाखल करून त्याला अटक करण्यात आली होती. त्यावेळीचा हा व्हिडिओ असल्याचे म्हंटले जात आहे. सध्या व्हायरल होणारा हा व्हिडिओ ‘व्हायरल बॉलिवूड’ या यूट्यूब चॅनलवर शेअर करण्यात आला आहे.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: