Ads
ओपन मांईड

शस्त्रगारात सापडली सोने-चांदी जडित शस्त्र!

डेस्क desk team

उत्तर प्रदेशमधील रामपूरचे अखेरचे शासक नवाब रजा अली खां यांच्या संपत्ती वाटपाच्या प्रक्रियेंतर्गत जुने शस्त्रागार उघडले. शस्त्रागारामध्ये सोने व चांदी जडित शस्त्रास्त्र सापडली आहेत. पहिल्या दिवशी सर्वेक्षणाचे काम पुर्ण झाले नसून, आणखी दोन दिवस हे काम सुरु राहणार आहे.

कमिटीत सहभाग : जिल्हा न्यायालयाने हे शस्त्रागार उघडण्याचे आदेश दिले होते. जिल्हाधिकारी आन्जनेय कुमार सिंह यांनी यासाठी एसडीएम पुंडीर, सीओ विद्या शुक्ल व शस्त्रांची माहिती असलेले राशिद खां तसेच आमिर खां यांना कमेटीमध्ये सहभागी केले होते.

वकिल कमिश्नर मुजम्मिल हुसैन व सौरभ सक्सेना यांनी कमेटीच्या उपस्थितीमध्ये शस्त्रागाराचे टाळे उघडले. त्यावेळी नवाब घराण्याचे सदस्य देखील होते. यामध्ये पेटी व कपाटात मौल्यवान शस्त्रसाठा होता. .

400 शस्त्रास्त्र : पहिल्या दिवशी सर्वेक्षण पुर्ण न झाल्याने अजून दोन दिवस हे काम सुरू राहणार आहे. पहिल्या दिवशी 400 शस्त्रास्त्र मिळाले. तलवारी, खंजीर, भाले, पिस्तूल, बंदूक, रायफल आणि अन्य असे हजारो शस्त्र सापडले.

About the author

desk team

www. batamidar.com हे स्वतंत्र पत्रकारितेचा पुरस्कार करते. सध्या माध्यमांची दशा आणि दिशा पाहता पत्रकारितेच्या सापेक्ष आणि पारदर्शक मुल्यांवर आम्ही काम करत आहोत. batamidar.com समाजातील दुर्लक्षित , पिडीत ,उपेक्षित घटकांसाठी व्यासपीठ देण्यासाठी प्रयत्न करत आहे. आजच्या Online च्या युगात, वाढते तंत्रज्ञान आणि पत्रकारिता यांची सांगड घालत बातमीदारीचे नवे आयाम तयार करून बातम्यांची फेरमांडणी म्हणजे बातमीदार...

Leave a Comment

Message Us on WhatsApp
%d bloggers like this: